HABARI MPENZI MWANAMICHEZO KARIBU KATIKA KURASA HII MAHSUSI KWA HABARI ZA MICHEZO PIA UNAWEZA KUTANGAZA BIASHARA YAKO HAPA KWA BEI NAFUU ZAIDI KWA MUDA MREFU ZAIDI WASILIANA NASI KWA NAMBA +255713 15 33 48

17 November 2014

TATIZO LA SOKA LA TANZANIA HATUHESHIMIANI ADOLF RISHAARD (SIKIZA SAUTI)

Katika kuitazama kiundani soka ya Tanzania nimemtafuta mchezaji wa zamani wa timu ya soka ya taifa ya Tanzania Adolf Mohamed Rishaard na kocha wa Polisi Moro Kutupatia Tathmini ya soka na msingi mzima wa Uendeshwaji wa soka la Vijana hiki ndicho alichosema Adolf Rishaard

CHEZESHA HAPA 

No comments:

Post a Comment

lisungu_chisara@yahoo.com

TUTUMIE HABARI YOYOTE YA MICHEZO, BURUDANI TUTAZICHAPISHA

TANGAZA KWA MFUMO HUU

MAHUDHURIO YA WASOMAJI KIMATAIFA

free counters

Followers